Trân trọng gửi đến quý độc giả lịch trực tiếp bóng đá hôm nay, kế hoạch truyền hình trực tiếp những trận đấu, và link trực tiếp tình tiết trận đấu diễn ra trong ngày.
Thời gian | Trận đấu | Trực tiếp | ||
U23 Đông phái mạnh Á 2023 - lượt trận 1 vòng bảng | ||||
Casa Pia | Sporting Lisbon | |||
Cúp C2 Châu Âu - UEFA Europa League - vòng sơ loại 3 | ||||
17/08 23:00 | HJK | Qarabag | ||
18/08 00:00 | Hacken | Zalgiris | ||
18/08 00:30 | Breidablik | Zrinjski | ||
18/08 01:00 | Ludogorets | Astana | ||
18/08 01:00 | BATE | Sheriff | ||
18/08 01:00 | Genk | Olympiakos | ||
18/08 01:00 | Dnipro-1 | Slavia Prague | ||
Cúp C3 Châu Âu - UEFA Europa Conference League - vòng sơ loại 3 | ||||
17/08 23:00 | Aktobe | Sepsi | ||
17/08 23:00 | Pogon | Gent | ||
17/08 23:00 | Red Imps | Ballkani | ||
17/08 23:00 | Pyunik | Bodo/Glimt | ||
18/08 00:00 | Maccabi TA | AEK | ||
18/08 00:00 | Dinamo Kiev | Aris | ||
18/08 00:00 | Gzira Utd | Plzen | ||
18/08 00:00 | Brann | Arouca | ||
18/08 00:00 | APOEL | Dila | ||
18/08 00:00 | Ferencvaros | Hamrun | ||
18/08 00:00 | Nordsjælland | FCSB | ||
18/08 00:00 | Levski | H Be"er Sheva | ||
18/08 00:00 | Austria Vienna | Legia Warsaw | ||
18/08 00:30 | PAOK | Hajduk | ||
18/08 00:45 | Midtjylland | Omonia | ||
18/08 01:00 | Besiktas | Neftchi | ||
18/08 01:00 | Neman | Celje | ||
18/08 01:00 | Osijek | Demirspor | ||
18/08 01:00 | KA | Club Brugge | ||
18/08 01:00 | Partizani | Valmiera | ||
18/08 01:00 | Swift | Struga | ||
18/08 01:00 | Spartak | Lech | ||
18/08 01:15 | Rijeka | B36 | ||
18/08 01:15 | Maribor | Fenerbahce | ||
18/08 01:45 | AZ | FC St. Coloma | ||
18/08 01:45 | Luzern | Hibernian | ||
18/08 01:45 | Derry | Tobol | ||
18/08 01:45 | Hearts | Rosenborg | ||
18/08 02:00 | Partizan | Sabah | ||
18/08 02:00 | Debrecen | Rapid Vienna |
Link xem trực tiếp bóng đá trên K+ và các kênh truyền hình, kênh soccer khác từ bây giờ tại 24H.COM.VN. Nguồn kênh bóng đá trực tuyến đường full HD, không xẩy ra lag giật, phản hồi tiếng Việt miễn phí.
Bạn đang xem: Lịch trực tiếp bóng đá và link xem trực tiếp hôm nay
24H.COM.VN vẫn gửi tới hiểu giả link xem tường thuật trực tiếp láng đá unique tốt nhất nhằm mục đích giảm tình trạng xem gặp khó khăn do vấn đề liên quan lại mạng, mang đến trải nghiệm không giống biệt. định kỳ trực tiếp được update liên tục và buổi tối thiểu 12 tiếng trước khi trận đấu bắt đầu.
Xem thêm: Nồi Com Điện Zojirushi Nội Địa Nhật Bản Mới, Nồi Cơm Điện Zojirushi Nội Địa Nhât
Chúng tôi sẽ trực tiếp những giải nhẵn đá hàng đầu thế giới như siêu hạng Anh, La Liga , Champions League, Europa League, Serie A… với cũng không thể không có được các chương trình thể thao lôi kéo của Việt Nam.
Chúng tôi đã tiếp tục update link trực tiếp láng đá những giải đấu không giống để đào bới mục tiêu góp người ái mộ có thể xem bóng đá trực con đường nhiều các giải đấu.
Hoãn
B
HJK Helsinki | 1 - 2 | Qarabag |
Pogon Szczecin | 2 - 1 | Gent |
Lincoln Red Imps FC | 1 - 3 | Ballkani |
Pyunik | 0 - 3 | Bodo/Glimt |
Aktobe | 0 - 1 | Sepsi OSK |
Queens Park | 0 - 1 | Norwich đô thị |
Man city | 1 - 1 | Sevilla |
Damac FC | 2 - 2 | Al Riyadh |
Santa Clara | 2 - 0 | Torreense |
Sekhukhune United | 1 - 2 | Moroka Swallows |
Al Arabi | 2 - 1 | Jeddah |
Nueva Chicago | 0 - 0 | San Martin San Juan |
San Martin de Tucuman | 1 - 0 | CA Defensores Unidos |
Deportivo Moron | 1 - 1 | Atletico Guemes |
Sao Paulo | 2 - 0 | Corinthians |
Flamengo | 1 - 0 | Gremio |
San Antonio FC | 2 - 1 | Rio Grande Valley FC |
Orange County SC | 1 - 0 | Pittsburgh Riverhounds |
Cartagena B | 0 - 1 | Hercules |
Guijuelo | 1 - 1 | Zamora FC |
Real Madrid Castilla | 0 - 0 | Unionistas de Salamanca |
Real Sociedad B | 2 - 1 | Real Union |
Deportivo Aragon | 1 - 1 | Tudelano |
Fundacio Esportiva Grama | 00:00 | Terrassa FC |
Real Valladolid Promesas | 00:30 | CD Cristo Atletico |
Izarra | 0 - 2 | Deportivo Alaves B |
L Entregu CF | 0 - 1 | CD Lealtad |
Torrent CF | 0 - 3 | Atletico Saguntino |
UCAM Murcia | 2 - 2 | El Palo |
KFC Merelbeke | 01:00 | Lokeren |
CD Estepona | 01:00 | Cadiz |
CD Pozoblanco | 01:30 | Cordoba CF B |
UD Montijo | 1 - 0 | Cacereno |
Real Jaen | 1 - 2 | Cordoba |
Lavagnese | 1 - 4 | Sestri Levante |
Yangon United | 05:00 Dừng | Kasuka |
Universidad Catolica | 0 - 0 | Colo Colo |
Coquimbo Unido | 0 - 2 | Cobresal |
Santa sắt | 1 - 0 | Deportivo Cali |
Aguilas Doradas Rionegro | 2 - 1 | La Equidad |
Deportivo Pereira | 1 - 0 | Tigres FC |
Tolima | 2 - 0 | Alianza Petrolera |
Atletico Junior | 2 - 1 | Cucuta |
Al-Arabi | 1 - 1 | Al-Shamal |
Qatar SC | 4 - 4 | Al-Gharafa |
Atlante | 3 - 0 | Atletico La Paz |
Correcamino de la UAT | 2 - 2 | Tapatio |
Imbabura S.C. | 2 - 1 | Nueve de Octubre |
CD America de Quito | 0 - 1 | Independien Juniors |
Buhos ULVR | 0 - 0 | Chacaritas |
Asociacion Deportiva Tarma | 2 - 0 | Universitar de Deportes |
Carlos A. Mannucci | 0 - 0 | Cusco FC |
Deportivo Garcilaso | 3 - 0 | thể thao Boys |
Alianza Lima | 1 - 0 | thể thao Huancayo |
Zhas Kyran | 0 - 1 | Zhenis |
FC Turan | 6 - 1 | FK Ekibastuz |
Akzhaiyk Uralsk | 1 - 2 | Akademia Ontustyk |
Taraz | 2 - 1 | Khan Tengri |
Valois Rivarola | 0 - 14 | Guarani |
Sol de America | 0 - 3 | Libertad |
Budapest Honved | 2 - 1 | Tiszakecske FC |
Gyori ETO | 2 - 1 | Kozarmislen |
Kazincbarci SC | 1 - 1 | BFC Siofok |
Szeged 2011 | 1 - 1 | Gyirmot |
Grindavik | 1 - 0 | Leiknir Reykjavik |
IA Akranes | 01:00 Dừng | Kordrengir |
Thor Akureyri | 2 - 1 | Throttur Reykjavik |
UMF Selfoss | 2 - 3 | Njardvik |
Vestri | 2 - 2 | Afturelding |
IA Akranes | 4 - 0 | Aegir |
Grotta | 3 - 3 | Fjoelnir |
Vikingur Reykjavik | 4 - 1 | KR Reykjavik |